LỊCH THI ĐẤU V À TƯỜNG THUẬT TRỰC TIẾP VÒNG 17 V

lich thi dau vong 17 vleague: update tin tức mới về lich thi dau vong 17 vleague, hình ảnh, video đoạn clip mới tuyệt nhất về lich thi dau vong 17 vleague trên itlab.com.vn

Bạn đang xem: Lịch Thi Đấu V À Tường Thuật Trực Tiếp Vòng 17 V


Thể Thao 247 - Lịch thi đấu vòng 17 V.League 2018. Cập nhật lịch thi đấu V.League của HAGL, Hà Nội, SLNA, FLC Thanh Hóa...

Thể Thao 247 - Vòng 17 V-League 2017 quay lại vào vào cuối tuần này với khá nhiều cuộc tuyên chiến đối đầu nóng bỏng như HAGL tiếp Than Quảng Ninh, SLNA - Hà Nội...

Xem thêm: Thiên Đường Hoa Tử Đằng Ở Nhật Bản Nở Vào Tháng Mấy? Ngắm Ở Đâu

Ở vòng 17 V-League, đội đầu bảng tp. Hải phòng sẽ gặp mặt đội xếp thứ cha SHB Đà Nẵng, trong khi đó HAGL có cơ hội kiếm điểm trên sảnh QNK Quảng Nam.

*
Bảng tổng sắp SEA Games 30
Ngày Môn chuyển động viên HC
11/6Điền kinh (4 x 400 mét tiếp sức phái nữ )Nguyễn Thị Oanh - Nguyễn Thị Thủy - Quách Thị Lan - Nguyễn Thị Huyền
11/6Điền tởm (nhảy bố bước nữ)Trần Huệ Hoa
11/6Điền gớm (nhảy cao nam)Đào Văn Thủy
11/6Điền khiếp (4 x 400 mét tiếp sức nam giới )Đào Xuân Cường - Lương Văn Thao - Lê Trọng Hinh - Quách Công Lịch
11/6Điền kinh (100m quá rào nữ)Trần Thị Yến Hoa
11/6Bi fe (đôi nữ)Ngô Thị Huyền Trân - Nguyễn Thị Thi
11/6Điền khiếp ( 10.000 mét nữ)Phạm Thị Huệ
11/6Điền tởm ( 1.500 mét nữ)Nguyễn Thị Phương
11/6Điền ghê ( 1.500 mét nam)Dương Văn Thái
11/6Điền ghê (1.500m nữ)Đỗ Thị Thảo
11/6Bi sắt (đôi nam)Ngô Rom - è cổ Thạch Lam
11/6Bắn súng (đồng đội người vợ súng ngắn 25m)Triệu Thị huê hồng - Lê Thị Hoàng Ngọc - Phạm Thị Hà
11/6Đua thuyền (bốn người)Ngọc Đức - Minh bao gồm - Đặng Dũng - quang quẻ Tùng
11/6Bắn súng (đồng team nam 50m súng ngắn)Nguyễn Hoàng Phương - Hoàng Xuân Vinh - è Quốc Cường
11/6Rowing ( 500m song nam hạng nhẹ)Nguyễn Văn Tuấn - Nguyễn Văn Đức
11/6Bắn súng (50m súng ngắn hơi)Hoàng Xuân Vinh
11/6Rowing (đôi nam)Đàm Văn Hiếu - Nguyễn Đình Huy
11/6Rowing (đôi nữ)Lê Thị An - Phạm Thị Huệ
11/6Rowing ( 500m đôi phụ nữ hạng nhẹ)Phạm Thị Thảo - Tạ Thanh Huyền
11/6Rowing ( 500m cá thể nam)Nguyễn Văn Linh
10/6Bơi (400m trường đoản cú do)Nguyễn Thị Ánh Viên
10/6Điền ghê (1500 m nam)Lâm quang quẻ Nhật
10/6Điền kinh (200m nam)Lê Trọng Hinh
10/6Pencak Silat (biểu diễn)Hoàng quang quẻ Trung
10/6Boxing (75kg nam)Trương Đình Hoàng
10/6Điền tởm (800m nam)Dương Văn Thái
10/6Điền khiếp (800m nữ)Đỗ Thị Thảo
10/6Điền kinh (10 môn phối hợp)Nguyễn Văn Huệ
10/6Boxing (60 kg)Nguyễn Văn Hải
10/6Điền kinh (400m rào nam)Quách Công Lịch
10/6TDDC (xà 1-1 nam)Đinh Phương Thành
10/6Điền ghê (400m rào nữ)Nguyễn Thị Huyền
10/6TDDC (biểu diễn tự do)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Đỗ Thị Vân Anh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (nhảy chống)Hoàng Cường
10/6TDDC (nhảy chống)Lê Thanh Tùng
10/6TDDC (xà kép nam)Phạm Phước Hưng
10/6TDDC (xà kép nam)Đinh Phương Thành
10/6Boxing (hạng lông 51kg)Nguyễn Thị Yến
10/6Boxing (hạng kê 54kg)Lê Thị Bằng
3/6Đấu tìm (kiếm liễu nữ)Nguyễn Thị Hoài Thu
3/6Bóng bàn (đôi nam giới nữ)Mỹ Trang - quang Linh
2/6Bóng bàn (đôi nam)Tuấn Quỳnh - Anh Tú

*